ประยุกต์ใช้ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : ลีจงซอก ยอมรับว่าหนี จากการเป็นเด็กฝึกหัดในวงไอดอล
admin ออฟไลน์
โพส: 4828 (3)
จิตพิสัย:  0 แต้ม ชำระเงิน
4830
2611
8
ออนไลน์ล่าสุด: 0 (ช.ม.)
ใช้งานล่าสุด: 2014-04-19

ลีจงซอก ยอมรับว่าหนี จากการเป็นเด็กฝึกหัดในวงไอดอล

อ้างอิง: หัวข้อนี้ถูกเน้น โดย admin เมื่อเวลา(2013-03-22)
นักแสดงลีจงซอก (Lee Jong Suk) จากละครยอดนิยม School 2013 เปิดเผยว่าเขาเคยเป็นเด็กฝึกสำหรับวงไอดอล

ในวันที่ 26 มกราคมรายการ Entertainment Relay ทางสถานี KBS2TV อีจงซอคเปิดเผยว่า “ผมได้ถูกเตรียมตัวให้เป็นส่วนหนึ่งของวงไอดอลวงหนึ่งประมาณ 3 เดือนครับ”

เขาอธิบายในการที่เขาได้จบลงด้วยการเลือกงานด้านการแสดงแทนว่า “ในตอนสมัยมัธยมผมชมละครเรื่อง Full House แต่นั้นไม่ได้ทำให้ผมอยากเป็นนักแสดง ผมจึงตัดสินใจอยากเป็นเหมือนเรน (Rain) ครับ”

เขากล่าวเพิ่มว่า “หลังจากนั้น ผมเข้าเอเจนซี่แห่งหนึ่ง และผมอยากเตรียมตัวเองสำหรับการเป็นนักแสดงคนหนึ่ง แต่กลับกลายว่าผมเป็นนายแบบแทน ตั้งแต่ผมเลือกเอเจนซี่ผิด ผมจึงเริ่มด้วยการเป็นนายแบบ เมื่อผมเลิกเป็นนายแบบ ผมก็ย้ายไปเอเจนซี่ทำงานเพลงแทน แล้วผมก็รับการฝึกให้เป็นส่วนหนึ่งของวงไอดอล ผมเตรียมตัวประมาณ 3 เดือนและผมก็หนีออกมาครับ”

ข่าวบันเทิงเกาหลี, ข่าวดาราเกาหลี, ซีรีย์เกาหลี, นักร้องเกาหลี, เรื่องย่อซีรีย์เกาหลี,  ข่าวบันเทิงเกาหลี 2013

ที่มา : blike.net

หยุดวันที่ (12/2/2014 - 17/2/2014)
PM มีปัญหา ดังนั้นให้ติดต่อ admin ทาง email เท่านั้น thanyalakTO@gmail.com

วันหยุด--อาจไม่ได้เข้าเน็ต เพื่อเช็คข้อความหรือเมลนะค่ะ--  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้